



JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA
WIZARA YA VIWANDA NA BIASHARA
SHIRIKA LA VIWANGO TANZANIA



ISO 9001:2015 Certified

Mwanachama wa Shirika la Viwango la Kimataifa (ISO), Codex Alimentarius Commission (WHO/FAO) na Wakala wa ISO na Mashirika ya Viwango ya Mataifa mbalimbali

MKUTANO MKUU WA SHIRIKA LA VIWANGO BARANI AFRIKA (ARSO) 2025, NCHINI TANZANIA

Dar es Salaam, 17 Juni 2025.

Tanzania ikiwakilishwa na Shirika la Viwango Tanzania (TBS) pamoja na Taasisi ya Viwango Zanzibar (ZBS), mwaka huu imepata fursa ya kuwa mwenyeji wa Halmashauri Kuu na Mkutano Mkuu wa Shirika la Viwango Barani Afrika (ARSO) utakaofanyika Visiwa vya Zanzibar, katika hoteli ya Golden Tulip, kuanzia tarehe 23 hadi 27 Juni, 2025.

Mkutano huu utakuwa na wageni takribani mia tatu (300) kutoka nchi zaidi ya Hamsini (50) ikiwamo wanachama wa ARSO pamoja na wadau wengine wa viwango kutoka ndani na nje ya Bara la Afrika. Mgeni rasmi wakati wa kufungua mkutano huu atakuwa Mhe. Hussein Ally Mwinyi, Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi.

Mkutano huu utaenda sambamba na maonesho ya bidhaa, hivyo, tunatoa wito kwa wazalishaji wa bidhaa mbalimbali na watoa huduma wa ndani ikiwemo huduma za kitalii kujitokeza kushiriki kwa kudhamini ili kutangaza bidhaa zao wakati wa mkutano huu

Kwa maelezo zaidi kuhusu tafadhali tembelea tovuti ya TBS: www.tbs.go.tz au wasiliana nasi kwa namba ya bure: 0800 110 827.

Imetolewa na:

Gladness H. Kaseka
MENEJA UHUSIANO NA MASOKO

TBS MAKAO MAKUU

Shirika la Viwango Tanzania
Barabara ya Sam Nujoma /
Morogoro, Ubungo, Dar es Salaam
S. L. P. 9524
DAR ES SALAAM, TANZANIA
Simu Na: +255 22 245 0298/
+255 22 245 0206
Nukushi: +255 22 2450959
Namba ya Simu Bila Malipo: 0800110827
Barua pepe: info@tbs.go.tz
Tovuti: <http://www.tbs.go.tz>
Barua pepe kwa ajili ya malalamiko ya
wateja: malalamiko@tbs.go.tz
Twitter: TBS_Tanzania
Instagram: tbs_Viwango

**TBS KANDA YA
KATI**

Jengo la Kambarege
S. L. P. 2956
DODOMA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 26 2520310

**TBS KANDA YA
ZWA**

Jengo la NSSF,
Ghorofa ya 3
S. L. P. 1814
MWANZA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 28 2505044

**TBS KANDA YA
KASKAZINI**

Jengo la NSSF (Mafao
House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 2399
ARUSHA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 27 2520143

**TBS KANDA YA
NYANDA ZA JUU**

KUSINI
Jengo la NHIIF,
Ghorofa ya 7
S. L. P. 1674
MBEYA, TANZANIA
Simu Na:
+255 25 2502848

**TBS KANDA YA
KUSINI**

Jengo la MTUWASA
S. L. P. 1396
MTWARA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 23 2334477

**TBS KANDA YA
MAGHARIBI**

Jengo la NSSF (Mafao
House), Ghorofa ya 2
S. L. P. 1276
KIGOMA,
TANZANIA
Simu Na:
+255 28 2804023